TUTARUDI TENA KARIBUNI INSHA-ALLAH

ASSALAMU ALAYKUM WARAHMATULLAH WABARAKATUH.
KUMRADHINI KWA KUWA KIMYA KIPINDI KIREFU… TULIPATA DHARA YA KUHARIBIWA NYEZO ZETU NA JESHI LA POLISI LA SERIKALI YA JAMHURI YA MUUNGANO……!

About uamshozanzibar

Jumuiya ya Uamsho na Mihadhara ya Kiislam, Zanzibar

Posted on July 27, 2012, in Uncategorized. Bookmark the permalink. 4 Comments.

  1. Inshaallah moto ule ule tu

  2. Inshaallah tupo pamoja hadi kieleweke.

  3. ili kuukataa muungano kwa vitendo tunaaza kwa sensa. wazanzibari watatuacha tupumuwe baada ya dua kubwa tulizoisoma wabaya wetu wanazidi kujitokeza.lakufurahisha zaidi baada ya dua ya kingo chekundu niliota magari ya fidifosi yakipinduka na kuwaka moto wakati wakiwafuata waislamu kwa lengo la kutaka kuwapiga.waislamu tusirudi nyuma jamuhuri ya watu wa zanzibar ipo ISHAA ALLAH.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: