AKINAMAMA WAKIFUATILIA KHUTBA NAMNA YA KUILINDA NCHI YAO ILIYOKUA IKITOLEWA HAPO HAILE SELASIE

About uamshozanzibar

Jumuiya ya Uamsho na Mihadhara ya Kiislam, Zanzibar

Posted on June 17, 2012, in Uncategorized. Bookmark the permalink. 1 Comment.

  1. Poleni sana ndugu zetu walaah sisi tuko mbali na visiwa vyetu na pia tunasikitishwa sana na hayo mambo wanayoyafanya hao wachawi hebu tuambieni moja tu sasa sisi tuko wengi tumesha form wazanzibari wengi tu huku Uingereza na Dubai tuko tayari kuja wakati wowote tuambieni tuje tulianzishe na iwe noma tu wamezoea kwani pia hao viongozi wetu Rais na Hao wenzake hao wanalilia maslahi yao tu hebu waambieni mishahara yao ya mwaka mzima watoe na wawagaiye wananchi na pia hayo magari yao mazuri wanayoyapanda pia wawapatie raia huyo shamhuna ni mshenzi mkubwa si muislam bali nitamwita jibwa hebu tuamke waislamu tusiwe tunaonewa na kudhalilishwa anymore sasa ni wakati wa mapambano tu wabunge nao waambiwe wasihudhurie hivo vikao uone watasema nini hawawezi wote ni maslahi tu hawajali na sasa inbidi watu waelimishwe wasipigie kura chama chochote hatutaki mbuge wala wawakilishi tuishi hivi hivi hao wote wenye madaraka katika serikali ni mambwa tu na mahayawan tuyachomeni moto majumba yao wakati umefika Sheikh Farid na wenzako sisi tuko tayari for anything happen tujipange tu kila Polisi awe anashughulikiwa na watu kumi at a time tuone hao kwani wana majeshi wangapi toeni trainning maalum namna ya kuwaatack hilo jeshi la polisi no more talking we now need Action. Na inshaalah Mungu yupo pamoja na sisi kuikomboa Zanzibar na pia waambiewe Shamhuna na wenzake wanaoutaka muungano basi waende zao bara tanganyika wakaishi na hilo jibwa jingine Kikwete tunawafukukuza Zanzibar hatuwataki wanafiq wakubwa mungu awalaani awape maradhi ya milele na Jahanam iwe ndio makaazi yao (Amin Inshaalah)

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: